...........Dohoang đang nghiên cứu đề tài xe buýt thì cho thông tin về tuyến đường và thời gian nếu đi xe buýt nhe. Thanks
Tuyến xe buýt 618 chạy từ
Bến xe Miền Tây đi
KDL Đại Nam theo lộ trình sau đây :
Lượt đi : Bến xe Miền Tây - Kinh Dương Vương - Tên Lửa - Đường số 7 - Đường số 40 - Bà Hom - Tỉnh lộ 10 - Quốc lộ 1A - Phan Văn Hớn - Trường Chinh - (quay đầu) - Trường Chinh - Nguyễn Văn Quá - Tô Ký - Quốc lộ 1A - Quốc lộ 13 - Đại lộ Bình Dương - Khu Du lịch Đại Nam.
Lượt về :
Khu Di lịch Đại Nam - Đại lộ Bình Dương - Quốc lộ 13 - Quốc lộ 1A - Đường vòng chân cầu vượt Quang Trung - Tô Ký - Nguyễn Văn Quá - Trường Chinh - Phan Văn Hớn - Quốc lộ 1A - Tỉnh lộ 10 - Bà Hom - Đường số 40 - Đường số 7 - Tên Lửa - Kinh Dương Vương - (quay đầu) - Kinh Dương Vương - Bến xe Miền Tây.
Số chuyến:
Thứ 2 - thứ 7: 40 chuyến/ngày
Chủ nhật: 60 chuyến/ngày
• Thời gian hoạt động:
- Bến xe Miền Tây: 4h00-17h30 (Chủ nhật 4h00-18h00)
- Khu DL Đại Nam: 5h30-17h30
• Thời gian đi một chuyến:
110 phút
• Loại xe: 55 - 80 chỗ.
Giá vé:
- Hành khách đi lại dưới 1/3 cự ly tuyến : Giá vé
5.000đồng/Hành khách /lượt
- Hành khách đi lại từ 1/3 đến 1/2 cự ly tuyến : Giá vé
7.000đồng/ Hành khách /lượt.
- Hành khách đi lại trên 1/2 cự ly đến suốt tuyến (59 km) : Giá vé
15.000đồng/ Hành khách /lượt.